JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA NISHATI

MAMLAKA YA UDHIBITI WA
HUDUMA ZA NISHATI NA MAJI
(EWURA)

TAARIFA KWA UMMA

g i Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji

MWITO WA KUTOA MAONI KUHUSU MAOMBI YA VIBALI VYA UJENZI NA LESENI

KUTOKA EWURA

Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA), ni taasisi ya udhibiti wa
huduma za sekta nne mchanganyiko inayojitegemea, iliyoundwa kwa Sheria ya EWURA
Sura ya 414 ya Sheria za Tanzania. Shughuli kuu za Mamlaka ni pamoja na kudhibiti kiufundi
na kiuchumi sekta za Nishati na Maji kwa Tanzania Bara. EWURA ina wajibu wa kudhibiti
shughuli za mkondo wa kati na mkondo wa chini wa sekta ndogo ya Mafuta na Gesi Asili.

Sheria ya Mafuta Na. 21 ya mwaka 2015 inaipa nguvu EWURA, kusimamia shughuli za mkondo wa kati
na mkondo wa chini wa sekta ya mafuta ya petroli. Kifungu cha 126 (1) cha sheria hiyo kinamtaka mtu
yoyote anayetaka kujenga miundombinu ya mafuta kuomba kibali cha ujenzi kutoka EWURA. Aidha,
Kifungu cha 131 (1) cha sheria hiyo kinawataka wote wanaojihusisha na sekta tajwa kuwa na leseni

iliyotolewa na EWURA.

EWURA imepokea maombi ya vibali vya ujenzi na leseni kutoka kwa waombaiji walioorodheshwa hapa
chini. Kutokana na kifungu cha 19(4) cha Sheria ya EWURA, Sura ya 414 ya Sheria za Tanzania, taarifa
inatolewa kwa umma kwamba, wafuatao wameomba vibali vya ujenzi ili wajenge miundombinu ya mafuta
na leseni kwa ajili ya kujihusisha na biashara/shughuli katika mkondo wa kati na chini wa sekta ya mafuta

a petroli.
Na. Jina la Mwombaji Eneo Jina la Aina ya Ombi Ia
Mkurugenzi/Uraia | Leseni/Kibali cha Ujenzi

1. Loflyp Simbeye Kiwanja Na. Moses Mixon Kibali cha Ujenzi wa Kituo
Investment Limited, P41929, Eneo la Simbeye (Mtanzania) | cha Mafuta
S. L. P 16126, Mtakuja, Temeke,
Dar es Salaam. Dar es Salaam.

2. Ongujo Investment Co. | Kiwanja Na. Ongujo Wakibara Kibali cha Ujenzi wa Kituo
Ltd — Gezaulole, P56133, Eneo la Nyamarwa cha Mafuta
S.L.P 75, Somangila, (Mtanzania)
Rorya. Kigamboni,

Dar es Salaam.

3. Olaf Peter Shayo,
S. L. P 12243,
Dar es Salaam

Kiwanja Na.
P41929, Eneo la
Kimara, Ubungo,
Dar es Salaam.

Olaf Peter Shayo
(Mtanzania)

Kibali cha Ujenzi wa Kituo
cha Mafuta

4. Bill Energy Company
Limited,
S. L. P 237, Rujewa.

Kiwanja Na.
P50316, Eneo la
Luguruni, Ubungo,
Dar es Salaam.

Ahmed Abdulrahman

Ahmed
(Mtanzania)

Kibali cha Ujenzi wa Kituo
cha Mafuta

5. Petroafrica(T) Limited -
Mbagala Service
Station,

S. L. P 4878,

Dar es Salaam.

Kiwanja Na. 4878,
Eneo la Mbagala
kuu, Temeke, Dar
es Salaam.

Yassin Hersi
Warsame
(Mtanzania)

Kibali cha Ujenzi wa Kituo
cha Mafuta




Idha,S. L. P 727,
Morogoro.

Kitalu “JJ”, Eneo la
Tungi, Morogoro.

Idha
(Mtanzania)

Na. Jina la Mwombaji Eneo Jina la Aina ya Ombi Ia
Mkurugenzi/Uraia | Leseni/Kibali cha Ujenzi
6. Alham Oill, Kiwanja Na. Ally Hamza Mwanga | Kibali cha Ujenzi wa Kituo
S. L. P 15118, P57790, Eneo la (Mtanzania) cha Mafuta
Dar es Salaam. Kimbiji, Kigamboni,
Dar es Salaam.
7. Ngome J&U Ubungo Kiwanja Na. 94/7, Zainul Mustafa Kibali cha Ujenzi wa Kituo
Makuburi, Kitalu 2291, Eneo la | Kachwamba cha Mafuta
S.L.P 194, Kimbiji, Ubungo, (Mtanzania)
Dodoma. Dar es Salaam.
8. Mathayo Mathias Kiwanja Na. Mathayo Mathias Kibali cha Ujenzi wa Kituo
Mashinagu, P41318, Eneo la Mashinagu cha Mafuta
S.L. P 17470, Segerea, llala, Dar (Mtanzania)
Dar es Salaam. es Salaam.
9. Makuruma Logistics, Kiwanja Na. 2, kitalu | Wilbard Mvungi Kibali cha Ujenzi wa kituo
S. L. P 31902, “C”, Eneo la (Mtanzania) cha Mafuta
Dar es Salaam. Chamakweza,
Chalinze, Pwani.
10. Mosham Investment Kijiji cha Busekera, | Mohamed Hamis Kibali cha Ujenzi wa Kituo
Company Limited, Musoma, Mara. Mkonda cha Mafuta.
S. L. P 1044903, (Mtanzania)
Dar es Salaam.
11. Karansi Petrol Station, | Eneo la Karansi, Geofrey Robert Kibali cha Ujenzi wa Kituo
S. L. P 65, Siha, Kilimanjaro. Nguma cha Mafuta
Siha. (Mtanzania)
12. Nau Petroleum Kiwanja Na. 400, Juma Anderson Kibali cha Ujenzi wa Kituo
Station, Kitalu “A”, Matonya (Mtanzania) | cha Mafuta
S. L. P 662, Mpanda Kapalangao,
Mpanda, Katavi.
13. Peter Edward Limbu Eneo la Matendo, Peter Edward Limbu | Kibali cha Ujenzi wa Kituo
T/A Mkuti Fuel Station, | Kigoma. (Mtanzania) cha Mafuta
S. L. P 898, Kigoma.
14. Emmanuel Joas Eneo la Muyama, Emmanuel Joas Kibali cha Ujenzi wa Kituo
Gwisemebeza T/A Buhigwe, Kigoma. Gwisembeza cha Mafuta
Kitema Oil Investment (Mtanzania)
— Muyama,
S. L. P 280, Kasulu.
15. Mapito Filling Station, Eneo la Mpeta, Sudi Moshi Mrisho Kibali cha Ujenzi wa Kituo
S. L. P 20,Uvinza. Uvinza,Kigoma. (Mtanzania) cha Mafuta
16. Germanus Yustinian Kiwanja Na.16, Germanus Yustinian | Kibali cha Ujenzi wa Kituo
Msonte, Kitalu “A”, Msonte cha Mafuta
S. L. P 126,Mahenge. | Mahenge, Ulanga, (Mtanzania)
Morogoro.
17. Mohamed Abdalla Kiwanja Na. 2, Mohamed Abdalla Kibali cha Ujenzi wa Kituo

cha Mafuta
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Na. Jina la Mwombaji Eneo Jina la Aina ya Ombi Ia
Mkurugenzi/Uraia | Leseni/Kibali cha Ujenzi

18. Batromayo Lumano Kijiji cha Saza, Batromayo Lumano Kibali cha Ujenzi wa Kituo
Mwalego — Mwalego Songwe. Mwalego cha Mafuta
Filling Station, (Mtanzania)

S.L. P35, Songwe.

19. Liban Petroleum Eneo la Kisiwani, Faisal Youssouf Leseni ya Jumla ya Mafuta
Limited, Kigamboni, Dar es Aden
S. L. P 14300, Salaam. (Raia wa Afrika
Dar es Salaam. Kusini)

20. Naco Consult Limited, | Kiwanja Na. 2, Menance Jonathan Leseni ya Kituo cha Mafuta
S.L.P 16126, Kitalu “G”, Eneo la Wavipa
Dar es Salaam. Msigani, Ubungo, (Mtanzania)

Dar es Salaam.

21. Munio Petrol Station Kiwanja Na. 1273, Christopher Wetu Leseni ya Kituo cha Mafuta
Limited - Kinyerezi, Kitalu “H”, Eneo la Ndune
S. L. P 160, Moshi. Kinyerezi, llala, (Mtanzania)

Dar es Salaam.

22. Lake QOil - Goba Dar es | Kiwanja Na. 118, Ally Edha Awadh Leseni ya Kituo cha Mafuta
Salaam, Kitalu “Q”, Eneo la (Mtanzania)

S. L. P 5055, Goba, Ubungo, Dar
Dar es Salaam. es Salaam.

23. True Amp Limited, Eneo la Goba, Amelda Paul Msuya | Leseni ya Usambazaji wa
S. L. P 15935, Ubungo, Dar es (Mtanzania) Gesi ya Kupikia (LPG)
Dar es Salaam. Salaam.

24, Hengli Petrochemical Eneo la Kwala, Edgar Lyombo Leseni ya Jumla vya
Company Limited, Kibaha, Pwani. (Mtanzania) Vilainishi (Lubricants)

S. L. P 10848,
Dar es Salaam.

25. Keda (Tanzania) Eneo la Mkiu, Ruby Zhu Leseni ya Kituo cha Mafuta
Ceramics Company Mkuranga, Pwani. (Raia wa China) kwa Matumizi Binafsi
Limited,

S. L. P 81, Pwani.

26. Flavianus Momba Kiwanja Na. 704, Flavianus Momba Leseni ya Kituo cha Mafuta
Mahiti, kitalu “A”, Eneo la Mabhiti
S.L.P 77897, Kilimahewa, Kibaha, | (Mtanzania)

Dar es Salaam. Pwani.

27. Flavianus Momba Kiwanja Na. 700, Flavianus Momba Leseni ya Kituo cha Mafuta
Mahiti, kitalu “A”, Eneo la Mabhiti
S.L.P 77897, Kilimahewa, Kibaha, | (Mtanzania)

Dar es Salaam. Pwani.

28. Lake Qil Visiga, Kiwanja Na. 57, Ally Awadh Leseni ya Kituo cha Mafuta

S. L. P 5055, Eneo la Visiga, (Mtanzania)

Dar es Salaam.

Kibaha, Pwani.
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Na.

Jina la Mwombaji

Eneo

Jina la
Mkurugenzi/Uraia

Aina ya Ombi Ia
Leseni/Kibali cha Ujenzi

29. Kanata Petroleum Kiwanja Na. 5, kitalu | Abdulkadir O Egal Leseni ya Kituo cha Mafuta
Limited, “H”, Eneo la Pera, (Raia wa Canada)
S. L. P 8662, Bagamoyo, Pwani.
Dar es Salaam.

30. Arnold Benjamin Eneo la Visiga, Arnold Benjamin Leseni ya Kituo cha Mafuta
Lema, Kibaha, Pwani. Lema
S.L.P 41812, (Mtanzania)
Dar es Salaam.

31. Asam Oil Manghaka, Eneo la Kilimahewa, | Azhad Albusaidy Leseni ya Kituo cha Mafuta
S. L. P 15730, Nanyumbu, Mtwara. | Soud
Mtwara. (Mtanzania)

32. PM Filling Station, Kijiji cha Kahunda, Pungujani Leseni ya Kituo cha Mafuta
S. L. P10, Buchosa, Mwanza. | Luhumbika Majani
Sengerema. (Mtanzania)

33. Tryphone S. Male - Ni | Kijiji cha Katunguru, | Tryphone Male Leseni ya Kituo cha Mafuta
Kwa Neema Filling Sengerema, (Mtanzania)
Station, Mwanza.
S.L.P 175,
Sengerema.

34. Nyangureta Mumangi | Kiwanja Na. 2049 Nyangureta Leseni ya Kituo cha Mafuta
Service Station, Kitalu “T”, Eneo la Mumangi
S. L. P 699, Bunda Stoo, Bunda, | Nyakirang'ani
Mwanza. Mara. (Mtanzania)

35. Ally Hamad Hillal, Kiwanja Na. 155- Ally Hamad Hilal Leseni ya Kituo cha Mafuta
S.L. P 1201, 158, Kitalu “H”, (Mtanzania)
Shinyanga. Bariadi, Simiyu.

36. Kafumu Company Kiwanja Na. 57, Fortunatus John Leseni ya Kituo cha Mafuta
Limited, Kitalu “E”, Kafumu
S. L. P 196,Geita. Bombambili Geita. (Mtanzania)

37. Lake Oil Same Moshi, | Kiwanja Na. 9, Ally Awadh Leseni ya Kituo cha Mafuta
S. L. P 5055, Kitalu “G”, Eneo la (Mtanzania)
Dar es Salaam. Mahuu, Same,

Kilimanjaro.

38. Erick Aminiel Kitutu Eneo la Gereji - Erick Aminiel Kitutu Leseni ya Usambazaji wa
T/A EFK Investment, Muriet, Arusha. (Mtanzania) Gesi ya Kupikia (LPG)
S. L. P 154, Arusha.

39. Ally Hamad Hillal, Kiwanja Na. 7, Ally Hamad Hilal Leseni ya Kituo cha Mafuta
S. L. P 1201, Kitalu “B”, (Mtanzania)
Shinyanga. Shinyanga.

40. Ally Hamad Hillal, Kiwanja Na. 52-54, | Ally Hamad Hilal Leseni ya Kituo cha Mafuta
S. L. P 1201, Kitalu “Q”, Eneo la (Mtanzania)
Shinyanga. Nyasubi, Kahama,

Shinyanga.

Jengo la EWURA, 3 Mtaa wa EWURA , 41104 Tambukareli, S.L.P. 2857, Dodoma, Tanzania
Simu: +255 26 2329002 — 4 + Nukushi: +255 26 2329005 ¢ Barua Pepe: info@ewura.go tz




Na.

Jina la Mwombaji

Eneo

Jina la
Mkurugenzi/Uraia

Aina ya Ombi Ia
Leseni/Kibali cha Ujenzi

41. Henry Filling Station, Kiwanja Na. 132 Henry Nzela John Leseni ya Kituo cha Mafuta
S.L. P 84, Kitalu “D” Eneo la (Mtanzania)
Bukombe. Busoka, Kahama,
Shinyanga.
42. Manase Yaled Kiwanja Na. 1, Manase Yaled Leseni ya Kituo cha Mafuta
Bidyanguze, Kitalu “C”, Eneo la Bidyanguze
S. L. P 245, Majimoto, Miele, (Mtanzania)
Katavi. Katavi.
43. Mount Meru Petroleum | Kiwanja Na. 2, Atul Mittal Leseni ya Kituo cha Mafuta
Limited - Singida Kitalu “AA”, Eneo la | (Mtanzania)
Kindai, Kindai, Singida.
S. L. P 7094, Arusha.
44. Afroil Investment Kiwanja Na. 2, . Leseni ya Kituo cha Mafuta
Limited — DDM Rd, Kitalu “L”, Barabara ,\H/I'Lmy Ahmed
arak
S. L. P 38383, ya Dodoma, Eneo la (Mtanzania)
Dar es Salaam. TRM - Mkimbizi,
Iringa.
45, MPS Fuel, Kiwanja Na. 6A, Felix Joseph Leseni ya Kituo cha Mafuta
S. L. P 4191, Eneo la Miyuji Maneno
Dodoma. South, Dodoma. (Mtanzania)
46. Ibrahim Mohamedi Kiwanja Na. 502, Ibrahim Mohamedi Leseni ya Kituo cha Mafuta
Ibrahimu/Mambo Kitalu “L” Tunduru, Ibrahimu
Mazul Petrol Station, Ruvuma. (Mtanzania)
S. L. P 95, Tunduru.
47. Yakub Salim Mabruck, | Kijiji cha Yakub Salim Leseni ya Kituo cha Mafuta
S. L. P 275, Nakapanya, Mabruck
Nakapanya. Tunduru, Ruvuma. (Mtanzania)
48. Government Kiwanja Na. 28, Prof. Geraldine Leseni ya Kituo cha Mafuta
Procurement Services | Eneo la Viwandani, | Arbogast Rasheli
Agency, Mfaranyaki, (Mtanzania)
S.L. P 176, Songea. Songea, Ruvuma.
49. Government Kiwanja Na. 38, Prof. Geraldine Leseni ya Kituo cha Mafuta
Procurement Services | Mbeya. Arbogast Rasheli
Agency, (Mtanzania)

S. L. P 365, Mbeya.

Mtu yeyote au kikundi cha watu wenye pingamizi kwa mwombaji yeyote aliyetajwa hapo juu
kwamba asipewe leseni au Kibali cha ujenzi, anatakiwa kuwasilisha pingamizi hilo kwa EWURA
ndani ya siku kumi na nne (14) kuanzia tarehe ya tangazo hili kupitia anwani tajwa hapa chini.

Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji

Mkurugenzi Mkuu

Jengo la EWURA, 3 Mtaa wa EWURA, 41104 Tambukareli
S. L. P 2857, Dodoma.
Simu: +255-26 2329003-3; Nukushi: +255-26 2329005;
Huduma kwa Wateja: 0800110030;
Tovuti: http.//www.ewura.go.tz

Barua pepe: info@ewura.go.tz
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